การประชุมเพื่อติดตามการบริหารงานกองทุนหลักประกันสุขภาพ [31-10-2566] |
|
![](file_activity/486/09_11_2023_11_01_03.jpg) |
วันอังคาร ที่ 31 ตุลาคม 2566 เวลา 10.30 น. นายสาการียา ยะหริ่ง นายกเทศมนตรีตำบลบันนังสตา เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารกองทุนหลักประกันสุขภาพ เทศบาลตำบลบันนังสตา เพื่อติดตามการบริหารงานกองทุนหลักประกันสุขภาพ การรายงานสถานการการเงินกองทุนฯ ปี 2567 รายงานโครงการที่อุดหนุน รายงานโครงการจัดบริการดูแลระยะยาวด้านสาธารณสุขที่มีภาวะพึ่งพิง และข้อพิจารณาอื่น ๆ |
|
|
|