บรรยากาศการพูดคุยเกี่ยวกับการบูรณาการ การทำงานร่วมกันในพื้นที่ เพื่อผลประโยชน์ของประชาชน [01-11-2566] |
|
![](file_activity/485/09_11_2023_10_35_25.jpg) |
วันพุธ ที่ 1 พฤศจิกายน 2566 เวลา 10.30 น. นายเรืองชัย ปรังเจะ ผู้อำนวยการโรงเรียนบันนังสตาวิทยา พร้อมด้วยว่าที่ร้อยตรีฉัตรชัย นาถปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนบันนังสตาวิทยา และคณะครูโรงเรียนบันนังสตาวิทยา เข้าพบนายสาการียา ยะหริ่ง นายกเทศมนตรีตำบลบันนังสตา และนายวรากร ยานุทัย ปลัดเทศบาลตำบลบันนังสตา เพื่อพูดคุยเกี่ยวกับการบูรณาการ การทำงานร่วมกันในพื้นที่ เพื่อผลประโยชน์ของประชาชน |
|
|
|