ประชุมชี้แจงแนวทางการดำเนินโครงการส่งเสริมพระพุทธศาสนา ของเทศบาลตำบลบันนังสตา [02-11-2566] |
|
![](file_activity/484/09_11_2023_10_13_03.jpg) |
วันพฤหัสบดี ที่ 2 พฤศจิกายน 2566 เวลา 10.30 น. นางอนงค์ กระไรภูมิ ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีตำบลบันนังสตา พร้อมด้วยนายวรากร ยานุทัย ปลัดเทศบาลตำบลบันนังสตา จัดประชุมชี้แจงแนวทางการดำเนินโครงการส่งเสริมพระพุทธศาสนา ของเทศบาลตำบลบันนังสตา เพื่อเป็นการส่งเสริมและเสริมสร้างความหลากหลายในสังคมพหุวัฒนธรรม และปลูกฝังศีลธรรมให้เข้าใจหลักการนำธรรมมะมาประยุกต์ใช้ในชีวิตประจำวัน |
|
|
|