ศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารจัดการที่ดี ณ เทศบาลเมืองสะเตงนอก [03-10-2566] |
|
![](file_activity/482/04_10_2023_15_59_59.jpg) |
วันที่ 3 ตุลาคม 2566 เวลา 10.00 น. เทศบาลตำบลบันนังสตา โดยการนำของนายสาการียา ยะหริ่งนายกเทศมนตรีตำบลบันนังสตา พร้อมด้วยพนักงานเทศบาล เข้าศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารจัดการที่ดี เพื่อนำไปต่อยอดและพัฒนาเทศบาลให้ดียิ่งขึ้น ณ เทศบาลเมืองสะเตงนอก |
|
|
|