เทศบาลเมืองสะเตงนอกเข้าศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านงานป้องกันและบรรเทาสาธารณะภัย [02-10-2566] |
|
![](file_activity/480/02_10_2023_16_06_13.jpg) |
วันที่ 2 ตุลาคม 2566 เวลา 10.00 น. เทศบาลเมืองสะเตงนอก นำโดยนายเสรี เรืองกาญจน์ นายกเทศมนตรีเมืองสะเตงนอก พร้อมด้วยพนักงานเทศบาล เข้าศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านงานป้องกันและบรรเทาสาธารณะภัย ณ เทศบาลตำบลบันนังสตา |
|
|
|