งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลตำบลบันนังสตา ลงพื้นที่ล้างถนนโซนบริเวณหอนาฬิกา [14-09-2566] |
|
![](file_activity/477/14_09_2023_14_24_19.jpg) |
วันพฤหัสบดี ที่ 14 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลตำบลบันนังสตา ลงพื้นที่ล้างถนนโซนบริเวณหอนาฬิกา เพื่อเตรียมความพร้อมในการจัดงานวันกล้วงหิน ของดีอำเภอบันนังสตา |
|
|
|