เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลบันนังสตา ลงพื้นที่พ่นหมอกควัน เพื่อป้องกันแหล่งเพาะพันธุ์ยุงลาย ที่ทำให้เกิดโรคไข้เลือดออก ในพื้นที่เขตชุมชนตลาดใหม่ [20-07-2566] |
|
![](file_activity/453/21_07_2023_10_31_53.jpg) |
วันพฤหัสบดี 20 กรกฏาคม 2566 เวลา 13.30 น. เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลบันนังสตา ลงพื้นที่พ่นหมอกควัน เพื่อป้องกันแหล่งเพาะพันธุ์ยุงลาย ที่ทำให้เกิดโรคไข้เลือดออก ในพื้นที่เขตชุมชนตลาดใหม่ |
|
|
|