เทศบาลตำบลบันนังสตา นำโดยนายสาการียา ยะหริ่ง นายกเทศมนตรีตำบลบันนังสตา พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา ปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนและพนักงานเทศบาลตำบลบันนังสตา ได้ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลถ้ำทะลุ เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารจัดการระบบผลิตน้ำประปา [03-07-2566] |
|
![](file_activity/444/04_07_2023_15_33_27.jpg) |
วันจันทร์ ที่ 3 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. เทศบาลตำบลบันนังสตา นำโดยนายสาการียา ยะหริ่ง นายกเทศมนตรีตำบลบันนังสตา พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา ปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนและพนักงานเทศบาลตำบลบันนังสตา ได้ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลถ้ำทะลุ เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารจัดการระบบผลิตน้ำประปา ณ เทศบาลตำบลบันนังสตา ในการนำไปต่อยอดและพัฒนาด้านการบริหารจัดการน้ำประปาขององค์การบริหารส่วนตำบลถ้ำทะลุต่อไป |
|
|
|