ปลัดเทศบาลตำบลบันนังสตา ได้นิเทศ นักเรียน นักศึกษา ในเขตรับผิดชอบของเทศบาลฯ ที่เข้าร่วมโครงการจ้างนักเรียน นักศึกษา ทำงานระหว่างปิดภาคเรียน ปี 2566 [02-05-2566] |
|
![](file_activity/414/03_05_2023_10_13_49.jpg) |
วันอังคาร ที่ 2 พฤษภาคม 2566 เวลา 11.00 น. ปลัดเทศบาลตำบลบันนังสตา ได้นิเทศ นักเรียน นักศึกษา ในเขตรับผิดชอบของเทศบาลฯ ที่เข้าร่วมโครงการจ้างนักเรียน นักศึกษา ทำงานระหว่างปิดภาคเรียน ปี 2566 เพื่อให้ความรู้ในการปฏิบัติงานแก่นักเรียน นักศึกษา และพร้อมปฏิบัติงาน |
|
|
|