ลงพื้นที่เตรียมความพร้อมในการจัดพื้นที่ข้างโรงเรียนบันนังสตาวิทยาให้กับร้านค้า [15-03-2566] |
|
![](file_activity/393/28_03_2023_15_53_29.jpg) |
วันพุธ ที่ 15 มีนาคม 2566 เวลา 13.00 น. นายวรากร ยานุทัย ปลัดเทศบาลตำบลบันนังสตา นำทีมงานกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลบันนังสตา ลงพื้นที่เตรียมความพร้อมในการจัดพื้นที่ข้างโรงเรียนบันนังสตาวิทยาให้กับร้านค้า ที่จะนำสินค้ามาขายในช่างเดือนรอมฎอน |
|
|
|