ประชุมพิจารณาบอกเลิกสัญญาจ้างโครงการก่อสร้างสถานีสูบน้ำดิบ กองการประปา เทศบาลตำบลบันนังสตา [18-11-2564] |
|
![](file_activity/316/18_11_2021_12_17_24.jpg) |
วันที่ 18 พฤศจิกายน 2564 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 3 เทศบาลตำบลบันนังสตา คณะกรรมการตรวจรับพัสดุได้ประชุมพิจารณาบอกเลิกสัญญาจ้างโครงการก่อสร้างสถานีสูบน้ำดิบ กองการประปา เทศบาลตำบลบันนังสตา โดยมีนายวรากร ยานุทัย ปลัดเทศบาลตำบลบันนังสตา เป็นประธานเปิดการประชุม |
|
|
|