ทีมงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ลงพื้นที่ตัดต้นไม้ซอยอุดมสุข เพื่อป้องกันปัญหาต้นไม้หักโค่นช่วงฤดูฝน [23-06-2564] |
|
![](file_activity/297/23_06_2021_16_59_26.jpg) |
วันที่ 23 มิถุนายน 2564 เวลา 10.00 น. ทีมงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ลงพื้นที่ตัดต้นไม้ซอยอุดมสุข เพื่อป้องกันปัญหาต้นไม้หักโค่นช่วงฤดูฝนซึ่งอาจทำให้เกิดอันตรายต่อทรัพย์สินและบ้านเรือนของประชาชนได้ |
|
|
|