กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลบันนังสตา ลงพื้นที่ทำความสะอาดบริเวณฟุตบาทหลังบ้านพักตำรวจ สภ.บันนังสตา [07-06-2564] |
|
![](file_activity/275/07_06_2021_16_28_40.jpg) |
วันที่ 7 มิถุนายน 2564 เวลา 13.30 น. นายวรากร ยานุทัย ปลัดเทศบาลตำบลบันนังสตา ได้นำทีมงานกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลบันนังสตา ลงพื้นที่ทำความสะอาดบริเวณฟุตบาทหลังบ้านพักตำรวจ สภ.บันนังสตา |
|
|
|