ร่วมเป็นเกียรติเปิดงานในโครงการสร้างความสัมพันธ์ระหว่างโรงเรียนกับชุมชน "กิจกรรมศิลป์สร้างสรรค์ สานสัมพันธ์ชุมชน" [26-08-2563] |
|
![](file_activity/221/08_09_2020_10_53_22.jpg) |
วันที่ 26 สิงหาคม 2563 นายอำเภอบันนังสตา นายกเทศมนตรีตำบลบันนังสตา และหัวหน้าส่วนราชการในพื้นที่ ร่วมเป็นเกียรติเปิดงานในโครงการสร้างความสัมพันธ์ระหว่างโรงเรียนกับชุมชน "กิจกรรมศิลป์สร้างสรรค์ สานสัมพันธ์ชุมชน" ณ โรงเรียนบันนังสตาวิทยา อำเภอบันนังสตา จังหวัดยะลา |
|
|
|