กิจกรรมจิตอาสาทำความสะอาดวัด ตามโครงการวัดประชารัฐ สร้างสุขฯ [10-08-2563] |
|
![](file_activity/210/11_08_2020_15_59_56.jpg) |
วันจันทร์ ที่ 10 สิงหาคม 2563 เวลา 09.00 น. หน่วยงานภาครัฐ ภาคเอกชนและประชาชนในพื้นเทศบาลตำบลบันนังสตา เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาทำความสะอาด ตามโครงการวัดประชารัฐ สร้างสุขฯ ณ วัดเนรัญชราวาส อำเภอบันนังสตา จังหวัดยะลา
|
|
|
|