ประมวลภาพกิจกรรมโครงการจิตอาสาเราทำดีด้วยหัวใจ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ประจำปีพุทธศักราช 2562 [30-07-2562] |
|
![](file_activity/181/14_07_2020_13_11_25.jpg) |
ในวันจันทร์ ที่ 30 กรกฎาคม 2562 เทศบาลตำบลบันนังสตา ได้จัดกิจกรรมโครงการจิตอาสาเราทำดีด้วยหัวใจ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ประจำปีพุทธศักราช 2562 ด้วยการทำความสะอาดพื้นที่สาธารณะในเขตเทศบาลตำบลบันนังสตา บริเวณหอนาฬิกา |
|
|
|