โครงการฝึกซ้อมดับเพลิงเบื้องต้น ประจำปี 2562 ให้กับประชาชนในชุมชนมัสยิด และชุมชนตลาดใหม่ [19-03-2562] |
|
![](file_activity/172/14_07_2020_11_44_35.jpg) |
วันที่ 19 มีนาคม 2562 งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ฝ่ายปกครอง เทศบาลตำบลบันนังสตา ได้จัดโครงการฝึกซ้อมดับเพลิงเบื้องต้น ประจำปี 2562 ให้กับประชาชนในชุมชนมัสยิด และชุมชนตลาดใหม่ เพื่อให้ประชาชนได้มีความรู้ความเข้าใจในการป้องกันและระงับอัคคีภัยเบื้องต้นอย่างถูกต้อง และสามารถนำไปใช้ได้ในชีวิตประจำวัน ณ บริเวณตลาดนัด เทศบาลตำบลบันนังสตา |
|
|
|