เยี่ยมผู้ได้รับบาดเจ็บ [06-05-2553] |
|
![](file_activity/16/thumbnail1273137007.jpg) |
นายกเทศมนตรีตำบลบันนังสตาและคณะผู้บริหาร ได้เยี่ยมเยียนเจ้าหน้าที่ตำรวจภูธรอำเภอบันนังสตา ที่ได้รับบาดเจ็บจากสะเก็ตระเบิดที่เกิดขึ้นในวันที่ 5 พฤษภาคม 2553 ในเขตพื้นที่เทศบาลตำบลบันนังสตา จำนวน 3 นาย เพื่อเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจให้กับเจ้าหน้าที่ที่ปฏิบัติงานในพื้นที่ |
|
|
|