ประมวลภาพโครงการรณรงค์ประหยัดพลังงาน [05-09-2562] |
|
![](file_activity/156/13_07_2020_17_44_56.jpg) |
วันที่ 5 กันยายน 2562 เทศบาลตำบลบันนังสตา ร่วมกับ สำนักงานพลังงานจังหวัดยะลา ได้จัดโครงการรณรงค์ประหยัดพลังงาน เพื่อมุ่งเน้นให้ประชาชนและบุคลากรในหน่วยงาน ได้ตระหนักถึงความสำคัญของการใช้พลังงาน รู้คิด รู้ใช้พลังงานอย่างมีคุณค่า และรักษาสิ่งแวดล้อม |
|
|
|