โครงการจัดงานวันผู้สูงอายุ ประจำปี ๒๕๖๐ [13-04-2560] |
|
![](file_activity/140/08_06_2017_10_29_50.jpg) |
เทศบาลตำบลบันนังสตา ได้จัดโครงการจัดงานวันผู้สูงอายุ ประจำปี ๒๕๖๐ ให้กับผู้สูงอายุที่อยู่ในพื้นที่เทศบาลตำบลบันนังสตา ได้มีความรู้เกี่ยวกับการดูแลสุขภาพของตนเอง มีการตรวจสุขภาพเบื้องต้นให้กับผู้สูงอายุ และกิจกรรมนันทนาการต่าง ๆ ในวันที่ ๑๓ เมษายน ๒๕๖๐ ณ สำนักงานเทศบาลตำบลบันนังสตา |
|
|
|