โครงการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน ช่วงเทศกาลสงกรานต์ ๒๕๕๙ [17-04-2559] |
|
![](file_activity/135/04_06_2017_23_58_06.jpg) |
เทศบาลตำบลบันนังสตา ร่วมกับ อำเภอบันนังสตา สถานีตำรวจภูธรบันนังสตา โรงพยาบาลบันนังสตา และมูลนิธิฯ ได้จัดโครงการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน ช่วงเทศกาลสงกรานต์ ๒๕๕๙ ภายใต้คำขวัญ " สงกรานต์ปลอดภัย ส่งเสริมวัฒนธรรมไทย สร้างวินัยจราจร " ระหว่างวันที่ ๑๑ - ๑๗ เมษายน ๒๕๕๙ ณ จุดตรวจหน่วยบริการประชาชนหน้าสถานีตำรวจภูธรบันนังสตา |
|
|
|