ภาพบรรยากาศของการจัดงานวันผู้สูงอายุ ประจำปี ๒๕๕๘ [21-04-2558] |
|
![](file_activity/121/20_05_2015_15_05_19.jpg) |
ภาพบรรยากาศในงานโครงการจัดงานวันผู้สูงอายุ ประจำปี ๒๕๕๘ เมื่อวันอังคาร ที่ ๒๑ เมษายน ๒๕๕๘ ณ สำนักงานเทศบาลตำบลบันนังสตา โดยมีนายสนั่น สนธิเมือง นายอำเภอบันนังสตาเป็นประธานกล่าวเปิดโครงการ ซึ่งในงานมีการให้ความรู้เกี่ยวกับการดูแลสุขภาพจากเจ้าหน้าที่ของโรงพยาบาลบันนังสตา และการตรวจสุขภาพให้กับผู้สูงอายุของ อสม.ในเขตเทศบาลฯ พร้อมทั้งมีกิจกรรมนันทนาการ และการมอบเกียรติบัตรให้กับผู้สูงอายุที่มีอายุมากที่สุดในงาน |
|
|
|