โครงการจัดการแข่งขันกีฬาชุมชนสัมพันธ์ต้านภัยยาเสพติด [17-04-2553] |
|
![](file_activity/11/thumbnail1271501088.jpg) |
เทศบาลตำบลบันนังสตาได้จัดโครงการจัดการแข่งขันกีฬาชุมชนสัมพันธ์ต้านภัยยาเสพติดขึ้น ในวันที่ 7 เมษายน 2553 ณ ลานเอนกประสงค์ สำนักงานเทศบาลตำบลบันนังสตา โดยมีนายสาการียา ยะหริ่ง นายกเทศมนตรีตำบลบันนังสตา เป็นประธานกล่าวเปิดพิธีกิจกรรมดังกล่าว |
|
|
|